ผู้เขียน หัวข้อ: ซินเจีย ยู่อี่ ซินนี้ฮวดไช้ (Chiness New Year)  (อ่าน 1417 ครั้ง)

ออฟไลน์ อ.กล้วยมิวสิค ซาวด์ฟ้อนท์

• กำเนิดใหม่
  • *
  • HL#8FE4CE4A
ซินเจีย ยู่อี่ ซินนี้ฮวดไช้ (Chiness New Year)
« เมื่อ: วันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2022, 23:01:24 น. »
ซินเจีย ยู่อี่ ซินนี้ฮวดไช้ (Chiness New Year)  “ สวัสดีรับวันตรุษจีน "ซินเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวดไช้" คิดหวังสิ่งใด ขอให้สมหวังสมปรารถนาในปีใหม่นี้ มีแต่ความสุขมั่งคั่ง โชคดีร่ำรวยตลอดปี สุขภาพดี ร่ำรวยเงินทอง เฮง เฮง เฮงครับ........ ไม่ค่อยได้เข้ามาในเว็บคาราซอฟนานมาก คิดถึง7-8ปีก่อน สมัยผมเริ่มทำซาวด์ฟ้อนท์ใหม่ เข้าเว็บนี้ทุกวัน 5555 ยังคิดถึงและเคารพ อาจารย์ทุกๆท่านที่สั่งสอน เสนอแนะ ไม่เคยลืม และขอบพระคุณลูกค้าทุกคนที่อุปการะคุณ ด้วยดีเสมอมาครับผม .....พูดคุย ทักทาย กันได้นะครับ สอบถามได้  พวกเราพี่น้องคาราโอเกะด้วยกันครับผม .....ขอบคุณคราฟฟฟ  :thank1: