ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > เล่น eXtreme Karaoke แล้วพบปัญหา ปรึกษาชายเสรี

ตามรูปแก้ไขอย่างไรครับ

(1/2) > >>

nong711:
ตามรูป

นพ สุพรรณ:

--- อ้างจาก: nong711 ที่ วันที่ 19 พฤษภาคม  2022, 19:56:48 น. ---ตามรูป

--- End quote ---

ลองติดตั้งโปรแกรมทับลงไปใหม่ก่อนครับ  สาเหตุุอย่าไปหามันเลยปวดหัวปล่าวๆ

nong711:

--- อ้างจาก: นพ สุพรรณ ที่ วันที่ 19 พฤษภาคม  2022, 20:52:43 น. ---ลองติดตั้งโปรแกรมทับลงไปใหม่ก่อนครับ  สาเหตุุอย่าไปหามันเลยปวดหัวปล่าวๆ

--- End quote ---

ขอบคุณครับผม

เด็กชายไพศาล:
ลองลบไฟล์ playlist.mem ในโฟลเดอร์  D:\eXtreme Karaoke 3\Memory ออกครับ

ชายเสรี:
ลองทำตาม กูรู ทั้ง 2 ท่านแนะนำดูก่อนครับ ผลเป็นอย่างไรโพสต์แจ้งด้วยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version