ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > เล่น eXtreme Karaoke แล้วพบปัญหา ปรึกษาชายเสรี

ฮาดล็อคเสีย แนะนำด้วยครับ.....

(1/1)

armkhonkaen:
ฮาดล็อคเสียคับ นั่งทับหัก ต้องการซื้อใหม่ แต่กลัวเพลง XMK ที่ซื้อไว้ จะหายไปหมด ต้องทำอย่างไรครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ

อาร์ม ลูกน้ำกว๊าน:
ลองดูกระทุ้นี้ดูนะครับ
https://www.karaoke-soft.com/smf/index.php?topic=76330.msg957398#msg957398

:cool: :D :thank1:

ชายเสรี:

--- อ้างจาก: armkhonkaen ที่ วันที่  1 กรกฎาคม  2022, 12:56:52 น. ---ฮาดล็อคเสียคับ นั่งทับหัก ต้องการซื้อใหม่ แต่กลัวเพลง XMK ที่ซื้อไว้ จะหายไปหมด ต้องทำอย่างไรครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ

--- End quote ---

ติดต่อผู้แทนจำหน่ายครับ เพลงไม่หาย เพียงแจ้งรหัสใหม่ของ HL แล้วโหลดเพลงได้ตามสิทธิ์ที่ท่านซื้อไว้ครับ

กุ้งดีโฟร์ดี(Kungd4d):

--- อ้างจาก: armkhonkaen ที่ วันที่  1 กรกฎาคม  2022, 12:56:52 น. ---ฮาดล็อคเสียคับ นั่งทับหัก ต้องการซื้อใหม่ แต่กลัวเพลง XMK ที่ซื้อไว้ จะหายไปหมด ต้องทำอย่างไรครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ

--- End quote ---

:D แค่หัวมันหัก ซ่อมได้นะครับ ซ่อมไม่ได้จริงๆซื้อตัวใหม่ เพลง XMK ให้ทีมงานเจนไลเซนต์ให้ใหม่ครับ.. :95: :95:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version