ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > eXtreme Karaoke

สมมติ นะครับ สมมติ?

(1/2) > >>

tac:
สมมติ ว่าสนับสนุน build2 แล้ว ไม่นานมีbuild3..4..5  ออกมาอีกอยากได้ ..ต้องจ่ายอีกไหมครับ???

x-men:

--- อ้างจาก: tac ที่ วันที่ 14 กันยายน  2006, 15:08:05 น. ---สมมติ ว่าสนับสนุน build2 แล้ว ไม่นานมีbuild3..4..5  ออกมาอีกอยากได้ ..ต้องจ่ายอีกไหมครับ???

--- End quote ---

ไม่ต้องครับ   Download ได้ฟรีเหมือนเดิม :) :) :)

ชา นครนม(ว๊อคแมน):
แล้วโหลด B. ใหม่ที่แก้ไข มาติดตั้งแทนตัวเก่า ทำไงละครับ...

x-men:

--- อ้างจาก: ชา ว๊อคแมน ที่ วันที่ 14 กันยายน  2006, 15:17:27 น. ---แล้วโหลด B. ใหม่ที่แก้ไข มาติดตั้งแทนตัวเก่า ทำไงละครับ...

--- End quote ---

ติดตั้งทับไปเลยครับ ไม่ต้องลงทะเบียนใหม่  :) :) :)

หนึ่งซาวด์โปร นครปฐม:
ตอนนี้ทดสอบแล้ว แจ่มครับ ผ่านหมดยังไม่เจออะไรเลย อิอิชอบจังเลย สุดยอดจริงๆโปรแกรมเมอร์คนนี้

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version