วงดนตรี,นักร้อง,แดนเซอร์ที่ใช้ eXtreme Karaoke > แสดงผลงานวงดนตรีและเครื่องเสียงของสมาชิก eXtreme (HardLock)

ขอแนะนำตัว จักกะติ๊ด

(1/6) > >>

ชัย:
วงทองมิวสิคครับ  บริการเครื่องเสียง มาตราฐานราคาถูก
บริการคาราโอเกะ งานแสดงหน้าเวที
อยู่นางรอง บุรีรัมย์ ครับ

somjainuk74:

--- อ้างจาก: ชัย ที่ วันที่  1 กันยายน  2008, 12:30:13 น. ---วงทองมิวสิคครับ  บริการเครื่องเสียง มาตราฐานราคาถูก
บริการคาราโอเกะ งานแสดงหน้าเวที
อยู่นางรอง บุรีรัมย์ ครับ

--- End quote ---
จังหวัดใกล้เคียง หรือสมาชิก เชิญติดต่อกันได้

ชัย:
ขอบคุณครับ  ช่วงนี้กำลังปรับปรุง เพาเวอร์ ตู้ และดอกลำโพง ใหม่ ถ้าเสร็จสมบูรณ์แล้ว จะถ่ายรูปมาลงให้ดู  ของผมชุดไม่ใหญ่ แต่เน้นที่คุณภาพเสียง ครับ

somjainuk74:

--- อ้างจาก: ชัย ที่ วันที่  1 กันยายน  2008, 13:40:17 น. ---ขอบคุณครับ  ช่วงนี้กำลังปรับปรุง เพาเวอร์ ตู้ และดอกลำโพง ใหม่ ถ้าเสร็จสมบูรณ์แล้ว จะถ่ายรูปมาลงให้ดู  ของผมชุดไม่ใหญ่ แต่เน้นที่คุณภาพเสียง ครับ

--- End quote ---
ยินดีครับ เชิญได้เลย

กระป๋อง:
ท่านชัยบ่ทำมะดาตั้วนิแม
ผมไม่มีเครื่องเสียงกับเขาหรอกแต่ชอบ พยายามหาตังค์ซื้ออยู่ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version