เครื่องเสียง / ภาพ > เครื่องเสียงกลางแจ้ง (Public Address,Pro Audio Sound Reinforcement System)

อยากลองเล่น PA กับเขาบ้าง ขอคำแนะนำครับ

<< < (82/82)

มานพ:

--- อ้างจาก: krabi1961 ที่ วันที่ 29 กุมภาพันธ์  2024, 11:40:57 น. ---furman  power conditioning   ราคาสูงมาก  ให้เสียงนิ่งและเกลี้ยงเกลามากไหมครับ    ไฟเข้าและออกต่างกันมากไหม   หรือสามารถทำไฟออกได้คงที่เลย

--- End quote ---

เอา scope วัด output ออกมารูป wave form นิ่งมากครับ

krabi1961:
เป็นบุญตาที่ได้เห็นเครื่องในของเขา    หัวใจมันคงไอ้กล่องสี่เหลี่ยมสีเงินนั่นมังครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version