ผู้เขียน หัวข้อ: ดาวเคียงดาว  (อ่าน 1661 ครั้ง)

ออฟไลน์ ปานชนกมิวสิค

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • 5DDAED5D นายเอ 7FE5C6CC พีวี(หลานย่าเหล)
ดาวเคียงดาว
« เมื่อ: วันที่ 30 มิถุนายน 2015, 21:04:13 น. »
ณ..เวลานี้ ใครหันหน้าไปทางทิศตะวันตก คงจะได้เห็นปรากฏการณ์ ดาวเคียงดาว (ผมตั้งเองนะ)
เลิกงานกลับมาเดินไปหลังห้อง มองเห็น ดาวเคียงดาว เฮ้ย!!! สวยดี แสงสว่างมาก ดาวดวงใหญ่ อยู่ล่าง
ดาวดวงเล็ก อยู่บน 
         ท่านใดมีกล้องดึงซูมได้ ลองถ่ายภาพเอามาลง ครับ ช่วงนี้เวลานี้ ลองมองดู ครับ
ผมลองแล้ว ภาพไม่สวยเลย ดึงไม่ได้ โฟกัสยากมาก...ๆๆๆ
 :thank1: