ผู้เขียน หัวข้อ: เอ็มมิวสิคซาวด์ ลำลูกกาคลอง 2 กับผลงานที่ผ่านมาช่วงปีใหม่ กับทีมงานที่ไม่รู้จักเหนื่อย  (อ่าน 1404 ครั้ง)

MMUSICSOUND

• บุคคลทั่วไป
อีกงานครับ การไฟฟ้าแห่งประเทศไทย นนทบุรี งานเลี้ยง 3 การไฟฟ้า
ขึ้นชั้น 3 ห้องจัดเลี้ยง เฟื่องฟ้า 3 การไฟฟ้าแห่งประเทศไทย บางกรวย นนทบุรี

งานนี้ มินิคอนเสิร์ต เอกราช สุวรรณภูมิ ร้านยอดลาบเป็ดอุดร คลอง4 ลำลูกกาครับ ศิลปินมามากมาย ทั้ง อาฉีเสียงหล่อ นิค นิรนาม สายัณห์ ลายไทย พร้อมดาราตลกชื่อดังทางช่อง7

อีกงานครับ งานลานเบียร์สด เบียร์ช้าง ประตูกรุงเทพพลาซ่า ก่อนถึงแยก ค.ป.อ. ซ้ายมือ เขตดอนเมือง

งานส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ บ้านเอื้ออาทร เสมาฟ้าคราม ลำลูกกาคลอง 2 บ้านผมเอง
งานนี้สนุกมากเล่นกันถึง ตี 1 ก็ยังไม่อยากเลิก

งานนี้ ส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ ที่บางบอน 5 โรงงานพลาสติก เล่นมันส์ยันตี 1 ครับ

งานสุดท้ายสำหรับปี 2555 31 ธันวาคม ที่รามอินทรา 39 บริษัท สไปเดอร์แมน