ผู้เขียน หัวข้อ: วงดนตรี pp.music dk บางบอน 3 เมย.56 เบิกฤกษ์บ้านใหม่ รอทำบุญงานใหญ่อีกที  (อ่าน 1237 ครั้ง)

pp.music

• บุคคลทั่วไป
วันนี้ เจ้าภาพขอแบบเล็ก ๆ ก่อน เพราะเป็นวันเกิดอยากจะรับประทาน ก่อนวันทำบุญบ้านใหม่ของจริง...5 โต๊ะครับ แต่ แดนซ์ กับนักร้อง บอกว่า ทิปเยอะกว่า งานใหญ่ๆ อีก หนูช๊อบ..ชอบ เท่าที่สังเกตุ น่าจะเกือบหมื่นนะครับ แบ๊งค์ 500 กับ 1000 เพียบเลย ทีมดนตรี ได้แต่มองตาปริบๆ...

หอม...ฟอดละ 1000 บาท น้องอุ้ย...งานนี้ รับทรัพย์...เป๋าตุง..

น้องประเทืองก็มา...

.