ผู้เขียน หัวข้อ: วงดนตรี pp.music dk บางบอน 26 พฤศจิกายน 2556 งานเปิดวินมอเตอไซค์รับจ้าง BRT ราชพฤกษ์ ท่าพระครับ  (อ่าน 1285 ครั้ง)

pp.music

• บุคคลทั่วไป
ทีมแดนซ์ รับงาน มา จ้าง พีพี เฉพาะเครื่องเสียง ไฟ ...งานนี้ ฝนตกตั้งแต่บ่าย เกิดเหตุการณ์ไม่ดี มากมาย ขาใหญ่ที่เสียผลประโยชน์ มาทำลายงาน โต๊ะจีน พัง เครื่องเสียง เละเทะ เป็นงานที่ไม่อยากจดจำ...เจ้าภาพไม่รับผิดชอบ ต้องรับผิดชอบตัวเอง...เป็นประสบการณ์ที่ล้ำค่า อย่าซี๊ซั้วรับงานที่ไม่รู้รายละเอียด สักแต่ว่า ให้ได้ออกงาน ....พวกมัน มากันเป็นกองทัพ ยิงปืน M16 ขึ้นฟ้า อันธพาล40-50 คน ลุยแหลก โครตพ่..ง โครตแม่..ง นี่มันกลางเมือง ไม่ใช่บ้านป่าเมืองเถือน...รอดตายมาได้ก็บุญแล้ว...ไม่อยาก จะเอาภาพ หลังเสียงปืนสงบมาลงครับ....คิดในทางที่ดี ดีเหมือนกัน ได้ ฉีดยากันบาดทะยัก ป้องกันได้ 10 ปี ...ทั้งลูกน้อง ทั้งลูกพี่  มือถือ Iphone ก็ได้เปลี่ยน เป็่น รุ่นใหม่  แดนซ์กะนักร้อง ก็ได้ถ่ายรูป บัตรประชาชนใหม่ ได้บัตร ATM ใหม่...เพราะถูกพวกสวะ ปล้นเอาไปหมด...ตำรวจ..อปพร..อาสาสมัคร ที่มาดูแลงาน แต่ละคน..หนีกันหมด...ที่แสบที่สุด หาเจ้าภาพไม่เจอ...ป่านนี้ คดียังไม่คืบหน้า...หาเจ้าภาพไม่เจอ...เจอแต่ตอใส่ชุดลายพรางเข้าให้...จบเห่...สน.ตลาดพลู

ออฟไลน์ jaky

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • 8628F960 และ 55E76D53 นิมิตใหม่
สู้...สู้...ครับ ในยามนี้... :party: