ผู้เขียน หัวข้อ: แก้ไขไฟล์เพลง MP 3 ไม่ได้  (อ่าน 2142 ครั้ง)

ออฟไลน์ ใบลาน

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • 740FB29C ( X-men )
แก้ไขไฟล์เพลง MP 3 ไม่ได้
« เมื่อ: วันที่ 22 ธันวาคม 2009, 13:59:28 น. »
ผมเอาไฟล์เพลง MP3 ซึ่งทำไว้เมื่อครั้งลง WinXP มาแก้ไขเนื้อร้องกับ Lyric Editor v 1.9 แต่นำเข้าไฟล์เพลง MP3 ที่เคยทำเนื้อร้องไว้แล้วไม่ได้  มี Popup ขึ้นตามรูป ตอนนี้ใช้ Win7 32bit อยู่ครับ หรือว่ามันยังใช้กับ Win7 ไม่ได้ แต่เพลงยังใช้ได้ปกติ เว้นแต่จะทำใหม่หรือแก้ไขไม่ได้เท่านั้นเอง แล้วทีมงานมีแผนจะทำให้ใช้ได้ในโอกาสต่อไปหรือไม่ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบทุกท่านครับ