ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนหน่อยครับ จะฟังเรียกนักร้อง แบบว่าเราไม่ร้องเอง ต้องกด อะไรครับ  (อ่าน 3257 ครั้ง)

Kengjeed

• บุคคลทั่วไป
ผมใช้ Xtreme Karaoke v.3 ครับ
ผมลองกด * แล้วมันแค่ปิด MELODY เองครับ
อยากจะฟังเสียง จากต้นฉบับเลยครับ ต้องกด ที่ปุ่มอะไรครับ
ขอบคุณมากๆเลยครับ :love2:

ออฟไลน์ สันต์

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • 5D1E9510 4C9CB9A5 4D2C90F 552F90DB(เสีย) 80098855
ต้องใช้ vcd คาราโอเกะทั้งภาพและเสียง ครับ ถึงจะมีเสียงร้องตามต้นฉบับ สำหรับเพลง MiDi  ไม่มีคนร้องครับ มีแต่ไกด์ทำนองเท่านั้นครับ ผมเจอบ่อยไปเล่นตามงานเขาบอกว่าขอเสียงคนร้องต้นฉบับหน่อย บอกว่าไม่มีครับป็น Midi เขาทำหน้างง คิดว่าเครื่องเราไม่ดีมั้ง ต้องอธิบายแต่บ้างครั้งก็ไม่เข้าใจ สำหรับคนที่ไม่เคยใช้ครับ

ออฟไลน์ เลิศพล

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • HL#5CA2FA96
เปิด Midi ที่ 9 หรือเปล่า    :cheer:

T-E-E-R-A-P-O-T

ต้องใช้ vcd คาราโอเกะทั้งภาพและเสียง ครับ ถึงจะมีเสียงร้องตามต้นฉบับ สำหรับเพลง MiDi  ไม่มีคนร้องครับ มีแต่ไกด์ทำนองเท่านั้นครับ ผมเจอบ่อยไปเล่นตามงานเขาบอกว่าขอเสียงคนร้องต้นฉบับหน่อย บอกว่าไม่มีครับป็น Midi เขาทำหน้างง คิดว่าเครื่องเราไม่ดีมั้ง ต้องอธิบายแต่บ้างครั้งก็ไม่เข้าใจ สำหรับคนที่ไม่เคยใช้ครับ

เสียงเยี่ยมเหมือนเสียงจริงเขาคงคิดว่าเป็นเเบบเหมือนใน VCD มั้งครับ :th1:

ออฟไลน์ เด็กชายไพศาล

• *
  • 96E35CF7,6D291875,56292D0D
เสียงเยี่ยมเหมือนเสียงจริงเขาคงคิดว่าเป็นเเบบเหมือนใน VCD มั้งครับ :th1:
นั่นสิครับ

ออฟไลน์ ปานชนกมิวสิค

• *
  • 5DDAED5D นายเอ 7FE5C6CC พีวี(หลานย่าเหล)
ขอด้วยคน
เขาคงเข้าใจ..แบบนั้น มั้งครับ

napas

นั่นนะซิ