ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำวิธีบันทึกวีดีโอหน้าจอตอนเล่นคาราโอเกะเพื่อลงยูทูปครับ  (อ่าน 6451 ครั้ง)

ออฟไลน์ ปานชนกมิวสิค

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • 5DDAED5D นายเอ 7FE5C6CC พีวี(หลานย่าเหล)
ผมว่ามันเยอะมากตอนนี้...แต่อย่างไร
ก็สู้โปรแกรมไม่ได้ จะเร่ง จะลด จังหวะ
เร็ว- ช้า ทำไม่ได้ ไม่ได้อารมณ์สำหรับผม
 แต่ยังว่า บางที่คนเอามาร้อง คนนำมาใช้เขาไม่ได้สนใจ
อะไรตรงนี้ มีดนตรีให้ก็เอาล่ะ แค่นี้เขาก็ว่าดีสำหรับเขา
สะดวก
              การเล่นโปรแกรม มันมีเอกลักษณ์ในตัวนะ
เจอปัญหา แก้ปัญหา หัดเล่น เข้านู่น ออกนี่
ปรับตรงนี้นิด เพิ่มตรงนี้หน่อย มันก็ได้ความรู้สึกดีในการ
เล่น
              ยังงัยผมก็ยังรักยังชอบโปรแกรม ไม่ได้มีความรู้มากเท่าไร แต่รักและหลงในเสียง มันทำให้เรามีความสุขความสนุก ฟังเสียงดนตรีที่ออกมาแต่ละชิ้น ก็ว่ากันไปตามหูใครหูมัน ชอบใครชอบมัน..ว่ากันไป
 :thank1:

ออฟไลน์ Sumatethep

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • 6E664E4B ซื้อจาก ชัยสแตมป์ ลำปาง
ผมว่ามันเยอะมากตอนนี้...แต่อย่างไร
ก็สู้โปรแกรมไม่ได้ จะเร่ง จะลด จังหวะ
เร็ว- ช้า ทำไม่ได้ ไม่ได้อารมณ์สำหรับผม
 แต่ยังว่า บางที่คนเอามาร้อง คนนำมาใช้เขาไม่ได้สนใจ
อะไรตรงนี้ มีดนตรีให้ก็เอาล่ะ แค่นี้เขาก็ว่าดีสำหรับเขา
สะดวก
              การเล่นโปรแกรม มันมีเอกลักษณ์ในตัวนะ
เจอปัญหา แก้ปัญหา หัดเล่น เข้านู่น ออกนี่
ปรับตรงนี้นิด เพิ่มตรงนี้หน่อย มันก็ได้ความรู้สึกดีในการ
เล่น
              ยังงัยผมก็ยังรักยังชอบโปรแกรม ไม่ได้มีความรู้มากเท่าไร แต่รักและหลงในเสียง มันทำให้เรามีความสุขความสนุก ฟังเสียงดนตรีที่ออกมาแต่ละชิ้น ก็ว่ากันไปตามหูใครหูมัน ชอบใครชอบมัน..ว่ากันไป
 :thank1:
เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ   และมั่นใจในคุณค่าแท้ของโปรแกรมคาราโอเกะ  ต้องดูกันยาวๆครับ
 :95:

ออฟไลน์ โกแมว ณ แม่สาย

• ระดับ 5
  • *
  • หมอโป่ง
ผมใช้ตัวนี้ครับ​ ecamm.live

Sent from my LIO-L29 using Tapatalk