ผู้เขียน หัวข้อ: ลง extreame v.3 ที่มีhardrock ลงทับเวอร์ชั่นเก่า เพลงที่เคยลงไว้จะหายหรือไม่  (อ่าน 1513 ครั้ง)

ออฟไลน์ yo

• กำเนิดใหม่
  • *
  • HL#
ตามหัวข้อเลยครับ   จะซื้อ Extreame v.3 พร้อม hardrock   แล้วลงทับ เวอร์ชั่นเก่า เพลงที่เคยลงไว้แล้วจะยังอยู่หรือหายไปหมดครับ    ขออภัย มือใหม่ครับ

ออฟไลน์ มานพ

• ผู้ดูแลระบบ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 9664E44E,11D88A55,7C1132A8
จะโพสต์ทำไมตั้งหลายกระทู้

ไม่หายครับ เลือก update ติดตั้งทับ folder
แล้วสร้างรายการเพลงใหม่

ออฟไลน์ ปานชนกมิวสิค

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • 5DDAED5D นายเอ 7FE5C6CC พีวี(หลานย่าเหล)
จะโพสต์ทำไมตั้งหลายกระทู้

ไม่หายครับ เลือก update ติดตั้งทับ folder
แล้วสร้างรายการเพลงใหม่
เมื่อเช้าเห็นอยู่เหมือนกัน ครับ
ยังว่าเดี๋ยวแอดมินมาตอบแน่
 :2: :2: :2: