ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่มีภาพเครื่องเสียงครับ งานนี้นักร้อง แด๊นซ โค..อย่างเดียว  (อ่าน 2075 ครั้ง)

ออฟไลน์ โด่งครับ

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL#: 4D2F90F0 ท่านชายอ่ำ
ภาพไม่ค่อยสวยครับ เล่นไปด้วยถ่ายไปด้วย แต่ก็พอลุ้นๆ
 ;D

รวมๆครับ ตั้งแต่ปีใหม่มา....

:thank1:

ออฟไลน์ ขลุ่ย

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • HL#740DB29C @ 6C8A4886 เจ้าอาวาส
ดีขึ้นมาบ้าง เดี๋ยวลูกค้าเปิดหาไม่เจอ เขาจะบอกว่ามือใหม่ไม่เคยได้ยินชื่อ เปิดในเวฟก็ไม่เจอ อิอิ

ออฟไลน์ โด่งครับ

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL#: 4D2F90F0 ท่านชายอ่ำ
ดีขึ้นมาบ้าง เดี๋ยวลูกค้าเปิดหาไม่เจอ เขาจะบอกว่ามือใหม่ไม่เคยได้ยินชื่อ เปิดในเวฟก็ไม่เจอ อิอิ

ส่วนใหญ่ไปโผล่ในเฟซบุคหมดแล้วครับ  ;D  :thank1: