ผู้เขียน หัวข้อ: เล่า ด้วย ภาพ  (อ่าน 9685 ครั้ง)

niceworld

• บุคคลทั่วไป
Re: เล่า ด้วย ภาพ
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: วันที่ 10 พฤษภาคม 2013, 14:41:16 น. »
ก่อนพระอาทิตย์ตกดิน  เสร็จละครับ  วอลลุ่มสะเต็ป
พอไปวัดตอนโพล้เพล้ได้  มือไม้สั่นไม่เที่ยงตอนบัดกรี 
ต้องใช้คีมขนาดจิ๋วจับ  R  กันความร้อนจากหัวแร้งครับ

ปรี CJ ของผมคงจะเป็น สเตปวอลุ่มเหมือนกัน
สงสัยตรงเวลาปรับให้มันค้างระหว่างสเตปหรือระหว่างคลิ๊ก มันก็มีเสียงได้และเหมือนดังกว่าสเตปล่าง ค่อยกว่าสเตปบน
ก็งงๆ ว่าทำไมถึงเป็นอย่างนั้นครับ

ออฟไลน์ มะละกอ

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • 7C06BEF5 จาก X-Men
Re: เล่า ด้วย ภาพ
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: วันที่ 14 พฤษภาคม 2013, 09:02:14 น. »
ปรี CJ ของผมคงจะเป็น สเตปวอลุ่มเหมือนกัน
สงสัยตรงเวลาปรับให้มันค้างระหว่างสเตปหรือระหว่างคลิ๊ก มันก็มีเสียงได้และเหมือนดังกว่าสเตปล่าง ค่อยกว่าสเตปบน
ก็งงๆ ว่าทำไมถึงเป็นอย่างนั้นครับ

อยู่ที่การออกแบบนะครับ 

คอนราด จอห์นสันรุ่น  พรีเมียร์ 10  หรือเปล่าครับผม