ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีทำเสียงmixธรรมดาเป็นHiระดับ PRO ได้จริง โดย sound Card  (อ่าน 48522 ครั้ง)

ออฟไลน์ ขวัญ

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL1= 4C9D39A7 ตัวหลัก HL2=12269859 ตัวสำรอง
Re: วิธีทำเสียงmixธรรมดาเป็นHiระดับ PRO ได้จริง โดย sound Card
« ตอบกลับ #100 เมื่อ: วันที่ 13 มีนาคม 2011, 19:03:45 น. »
เออ...ต้องขอบคุณนะครับที่ได้อธิบายให้เข้าใจครับ.....ก็กระทู้...ที่โพสบอกว่า ...ไม่มี hl ...แล้วไม่มีใครยอมรับ ...นั่นแหละ...ครับ..

หากต้องการอ้างถึงคำพูด หรือกระทู้ใด ท่านสามารถกด  อ้างถึง  ที่มุมบนด้านขวาของกระทู้ที่ท่านต้องการอ้างถึงได้ครับ

บางทีอาจช่วยขยายความส่วนที่ท่านจะตอบกระทู้ได้บ้างครับ   :thank1:

taketchaisri

• บุคคลทั่วไป
Re: วิธีทำเสียงmixธรรมดาเป็นHiระดับ PRO ได้จริง โดย sound Card
« ตอบกลับ #101 เมื่อ: วันที่ 13 มีนาคม 2011, 19:05:00 น. »
เออ...สงสัยสมองผมท่าจะปั่นปวน..สับสนในความคิด....เดี๋ยว...ไปเคลี่ยตัวเองก่อน....ก็จะพยายาม...ตอบกระทู้อื่นที่...เหลืออยู่ให้ดีที่สุดก็แล้วกันนะครับ...สาวัดดีครับ....

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • HL#5490A920   (x-men)
« ตอบกลับ #102 เมื่อ: วันที่ 13 มีนาคม 2011, 19:09:13 น. »
เออ...สงสัยสมองผมท่าจะปั่นปวน..สับสนในความคิด....เดี๋ยว...ไปเคลี่ยตัวเองก่อน....ก็จะพยายาม...ตอบกระทู้อื่นที่...เหลืออยู่ให้ดีที่สุดก็แล้วกันนะครับ...สาวัดดีครับ....

ยินดีครับที่ท่านเข้าใจ
และยินดีครับ  หากจะมีกระทู้อื่นอีกที่เป็นประโยชน์ต่อเพื่อนสมาชิก

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
« ตอบกลับ #103 เมื่อ: วันที่ 13 มีนาคม 2011, 19:15:05 น. »
สำหรับ hd โปรแกรม ตัวจริง ไม่ใช่ปัญหาครับ แต่เราคงควรเป็นเพื่อนที่ดีต่อกันไว้ก่อนครับ ....สิ้นค้าบางที่เราจะซื้อไม่ใช่เพราะสิ้นค้าดีนะครับ แต่ชอบที่การมีน้ำใจ..และความใจกว้างของคนขายมากกว่าครับ....แล้วแต่สมาชิกนะครับ อยากให้อยู่ผมก็อยู่นะครับ....แต่ให้เป็นสมาชิก web ได้แล้ว แล้วมาบังคับซื้อของ ตรงนี้ ผมขอไปดีกว่านะครับ...ตรงนี้ท่านให้ผมสมัครสมาชิกได้..ก็เท่ากับทำตามกติกาแล้ว...แต่ถ้าจะให้อยู่กี่วันกี่เดือนก็แจ้งมาครับ....ถ้าจะเอาเงิน2000 บาท มาตัดสิน ความมีน้ำใจกับ ความเป็นเพื่อน เอาเงินเป็นใหญ่ ก็คงต้องขอหยุดท่อง web ท่าน ต่อไปครับ เพราะผมรู้สึกต้องทนและอึดอัดมากครับ....และก็โมโหเป็นเหมือนกัน นะครับ.... ถ้าไม่ให้ผมใช้ต่อ กรุณา ส่ง mail มาแจ้งผม นอก web นี้ก็ได้ ครับ จะดำเนินการให้ทันทีครับ ความแรงความรู้ประโยชน์อะไรก็ไม่ต้องรับรู้กันละคับ ก็คงไม่มีคำว่าเพื่อน อีกต่อไป แต่จะมี แค่ ผลประโยชน์ ...แล้วกรุณา...แจ้งว่าสมัครได้เฉพาะผู้ที่ซื้อ คาราเท่านั้น นะครับ จะได้ไม่หลง มาสมัครเข้า web ครับ และไม่ต้องเถียงกันให้เสียเวลาต่อไป ครับ....ใครคิดว่าแรงก็แรงครับ ....เพราะผมไม่ชอบใครมาบังคับขู่เข็นครับ....ถ้าบอกแต่แรกให้สมัครได้เฉพาะผู้ซื้อ โปรแกรมผมก็ไม่เข้ามาหรอกครับ เพราะ...คิดว่า ....จะได้สังคมใหม่ ..เพื่อนใหม่..ครับ.....ถ้าไม่ต้อนรับผมกรุณาแจ้งผมโดยด่วน นะครับ ผมจะได้ ลบกระทู้ทั้งหมดทันที ครับ.
....

ทุกที่มี กฎ กติกา  ไปที่ไหนก็ทำตามกติกา  แค่นั้นเราก็จะมีความสุขแล้วครับ

ท่านมาถึงไม่เท่าไหร่  ก็ถามหาห้องซื้อขายทันที  แปลกเนาะ  มีอะไรจะซื้อหรือจะขายครับ

บอกที  เผื่อว่าผมสนใจอยากซื้อขายบ้างครับ