หมวดหมู่ทั่วไป > คุยเรื่องทั่วไป (General Talk)

มีแรงร้อง ก็ร้องไป ความสุขของเรา ครับ

<< < (2/13) > >>

Sumatethep:
ระบบฏิบัติการ : Windows 7 Professional 64 Bit 2009  - Activated

Audio Interface : Allen&Heath Qu-pac

DAW : eXtreme Karaoke_ASIO  26 Tracks

Midi  : XMKL3631  หยิกแกมหยอก 

ชื่อเพลง  : หยิกแกมหยอก

ศิลปิน ผู้ขับร้อง ต้นฉบับ : ศรเพชร  ศรสุพรรณ

:95:  :thank1:

ดนตรีไหมไทย:
 :39: :39: :39:
 ว้าวๆๆ เยี่ยมเลยครับ....
ตอนนี้ ไม่มีงาน ก็สนุกสนานด้วยตัวเองแบบนี้ ครับ 55555

Sumatethep:

--- อ้างจาก: ดนตรีไหมไทย ที่ วันที่ 23 กรกฎาคม  2023, 19:49:25 น. --- :39: :39: :39:
 ว้าวๆๆ เยี่ยมเลยครับ....
ตอนนี้ ไม่มีงาน ก็สนุกสนานด้วยตัวเองแบบนี้ ครับ 55555

--- End quote ---
ร้องเอง ม่วนเอง ก็ว่ากันไป ตามวัย สว. (ไม่ใช่สว.ในสภานะ)
 :95:

ดนตรีไหมไทย:
เปรี้ยวใจ ของนิโคล ตอนยุค 90 ชอบมาก ไปนั่่งดูนักร้องสวยๆ แล้วชอบขอให้เขาร้องเพลงนี้ ครับ มันรุ้สึกอย่างนั้นจริงๆ
หมายเหตุ : หมายเหตุ : ซาวด์ออนบอร์ด(lenovo ของน้องขวัญ) เสตอริโอ เข้ามิกซ์ ซาวด์ฟอนต์พื้นฐานแจกฟรี ของ extream

ครูเบียร์:
 :thank1:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version