เครื่องเสียง / ภาพ > เครื่องเสียงกลางแจ้ง (Public Address,Pro Audio Sound Reinforcement System)

รบกวนทุกท่านครับ เสียงบี้ อู้ ฟังไม่ชัด ครับ

<< < (4/4)

chollathee:
หนึ่ง...อาทิตย์ที่ 14 ที่จะถึงนี้ ข้ามฝั่งมาหาพี่สิ

พอดีพี่จะเอาของไปคืนที่ Discovery Hifi น่ะ

เดี๋ยวพาไปฟัง มีทุกตัวที่อยากลองเลยแหละ...

AdมึนOne:

--- อ้างจาก: หนึ่งเซอร์วิส นครปฐม ที่ วันที่ 10 ธันวาคม  2008, 10:11:41 น. ---ตอนนี้ก็เล่นผ่าน โน๊ตบุ๊ค ผ่าน USB DAC อืม เสียงดีกว่า ซาว์ดออนเดิมๆมากมาย อิอิ แต่อยากลอง Super pro บ้างจัง

ตอนนี้ใช้ของ เบอริงเจอ ได้่มาตอนซื้อมิกซ์
(....)

--- End quote ---
ตอนนี้ผมใช้เหมือนท่าน "หนึ่งเซอร์วิส นครปฐม" เลยครับ เสียงเป็นปกติเลยครับท่าน ซื้อมิกซ์ มาเหมือนกันครับพึ่งซื้อมา ใช้ดีครับ
  ขอบคุณทุกท่านที่ให้คำตอบนะครับ

;D ;D ;D ;D ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version