ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > eXtreme Karaoke

Review วิธีการใช้งาน Option Medley ใน eXtreme

<< < (14/14)

นพ สุพรรณ:

--- อ้างจาก: tanakorn22 ที่ วันที่  8 กรกฎาคม  2013, 11:37:27 น. ---สอบถามเพื่อเพิ่มเป็นความรู้หน่อยครับ เวลาเราต่อสาย ออดิโอ ออกไปที่มิกส์  แล้วเราอยากเสียบหูฟัง เวลาที่จะเล่นเพลง หมายถึงฟังก่อนว่าเพลงที่เราเล่น ok หรือป่าวเพราะ มันมีหลายเวอร์ชั่นครับ เช่น mk xmk lmk rmk เป็นไฟล์เพลงเดียวกัน เราจะเสียบหูฟังที่ช่องไหนของมิกส์ หรือที่คอมพิวเตอร์ (ผมเสียบสายเสียงออกจากการ์ดซาวด์ไปหามิกส์ครับ)

--- End quote ---

เสียบที่รูหูฟังของมิกซ์   กด PFL ในไลน์ที่เอาสัญญาณเสียงเข้าไป  เพื่อเช็คฟังเสียงก่อนเล่นจริง   

ถ้าใช่ก็กดโฮม  แล้วกด PFL ออกเพื่อปล่อยเสียงออกไป 

ทับเบิก มิวสิค:

--- อ้างจาก: x-men ที่ วันที่  7 พฤศจิกายน  2006, 08:20:24 น. ---สำหรับท่านสมาชิกที่ได้สอบถามการใช้งานมาเดี๋ยวเอามา Review ให้ดูอีกรอบครับ

ส่วนตัวอย่างการต่อเพลง Download ได้ที่นี่ครับ

โหลดมาฟังไม่ได้คับรบกวนขอลิ้งใหม่อีกทีคับ :thank1:
--- End quote ---

manoch:
อออ :D :D

แฟมิลี่ 2010:
ถ้าจะเล่นเมดเล่ย์ f11 จะต้องตั้งค่าแบบไหนบ้างครับ เพื่อให้กลมกลืนเนียนๆ
ในส่วนตั้งค่าต่างๆ ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version