ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครลองใช้ FL ASIO ที่แถมมากับ FL Studio บ้างแล้วครับ  (อ่าน 2785 ครั้ง)

ออฟไลน์ ฉัตรชัย

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • 12975B29 Noi1960
มีใครลองใช้ FL ASIO ที่แถมมากับ FL Studio บ้างแล้วครับ
« เมื่อ: วันที่ 29 มิถุนายน 2016, 08:14:40 น. »
มีใครลองใช้ FL ASIO ที่แถมมากับ FL Studio บ้างแล้วครับ เห็นท่าน มะละกอ พูดถึงเรื่องนี้อยู่บ้าง ผมก็เลยลองทำเล่นๆ ขำๆ ครับ ก่อนหน้านี้ผมหาวิธีที่จะเล่น โปรแกรมที่ใช้ ASIO ได้หลายตัวพร้อมกัน พอมาเจอตัวนี้ เล่นผ่านได้ เรื่องคุณภาพเสียงผมไม่รู้เพราะไม่ค่อยได้ฟังของดีสักเท่าไหร่ หูตะกั่วก็ว่าได้ เอาเป็นว่าไห้กับคนที่อยากลองนะครับ อยากต่อยอดนะครับ เวลาออกงานจริงผมใช้ XSF นะครับ อันนี้ทำเพื่อความสนุกเฉยๆ ใครที่มีคีแมบ ของ BFD3 ที่ตีได้เนียนๆ ก็เอามาแบ่งกันหน่อยนะครับ