ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญเพื่อนสมาชิกชาวภาคตะวันออกและสมาชิกทุกท่านร่วมพบปะสังสรรค์ครับ  (อ่าน 416471 ครั้ง)

ออฟไลน์ จิตกร

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • รักและเคารพเพื่อนๆทุกคน

ออฟไลน์ โกวิท ไปนำกันเด้อ

• *
  • HL#851E9551

ออฟไลน์ จิตกร

• *
  • รักและเคารพเพื่อนๆทุกคน

yadongsound

• บุคคลทั่วไป
ไปเลียแคม ที่ใหนหละ ;D

ออฟไลน์ สมบัติ บ้านค่าย

• *
  • 48957634 ((MP))
น้าสมบัติ EQ หน้าเขียว จะส่งมาวันที่ 17  เด้อ!

รับทราบครับ
จะไปรับวันไหล
 :cheer: :beer:

yadongsound

รับทราบครับ
จะไปรับวันไหล
 :cheer: :beer:
แจ่มเลยถือโอกาสลองของใหม่

ออฟไลน์ sriAROON

• *
  • อย่าเลื่อยขี้เลื่อย
ท่านที่จับสลากได้ของขวัญของผม 11 ชิ้น 11 ท่าน
วันนี้จะส่งลงทะเบียนไม่ ms ยกเว้นท่านวงศกร รอ address ครับ

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
ทำไมพึ่งบอกล่ะ :mad245: :mad245: :mad245: :mad245: :mad245: :mad245:
หลังสรงกรานต์อยากเทรน plc คอนกรีต  รับสอนไม๊....มีพื้นจากยี่ห้ออื่นแล้ว ;D ;D ;D
ไอ้ตัวนี้ผมไม่ค่อยเก่งอ่ะดิ แต่ลูกน้องเก่งกว่า
จริง ๆ แล้วผมไม่เก่งสักยี้ห้อ..  ;D ;D :o^: :o^:

ท่านที่จับสลากได้ของขวัญของผม 11 ชิ้น 11 ท่าน
วันนี้จะส่งลงทะเบียนไม่ ms ยกเว้นท่านวงศกร รอ address ครับ

ขอบคุณครับเสธ. เดี๋ยวผมแจ้งวงศกรให้ครับ

• *
ท่านที่รับของแล้ว (ยกเว้นท่านชัยราชา ท่านสมเจตน์มิวสิค  และท่านวงศกร) กรุณาตอบกลับผมด้วยครับ จะได้ไม่กังวล

james-giggs

Re: น้องใหม่ จากเชียงใหม่คร๊าฟฟฟ
« ตอบกลับ #1609 เมื่อ: วันที่ 14 เมษายน 2012, 06:19:58 น. »
ครับ...รับแซปครับ...แต่ผมอยากได้ของเรียมไม่อยากได้ของขวัญอ่ะ?

• *
เฉพาะ 4-5 ท่านที่ยังไม่ตอบ กรุณาตอบรับให้ด้วยครับ

ออฟไลน์ สไปเดอร์แมน

• คณะบริหาร
  • HL#648948B1 (x-men)
เมื่อวาน....ได้รับมีดแล้วครับ...ลืมแจ้งท่าน เสธ.อรุณทราบ  สั่งซื้อไป 3 ได้มาอีก 1 รวมเป็น 4 แล้วครับ... :thank1: :thank1: :thank1:

somsak

ผมกดที่ลิงค์แล้วก็ไม่เข้าหน้าโหลดเหมือนกัน ผมใช้IMD

ออฟไลน์ วงศกร

• ระดับ 5
  • *
  • 5C055324 by x-men 80090EA7 (MP 25/1/66)
เฉพาะ 4-5 ท่านที่ยังไม่ตอบ กรุณาตอบรับให้ด้วยครับ

ของผมเพิ่งได้รับวันนี้ (19/4) สภาพปกติสมบูรณ์ดี...
 :thank1:

paisal kommanee

:shoots: :happy: :Dสวัสดีทุกท่าน :beer:

praneed

สวัสดีครับเพือนๆพี่ๆน้องๆ ผมสมาชิกใหม่ขอแนะนำตัวครับ
 :beer:

james-giggs

Re: น้องใหม่ จากเชียงใหม่คร๊าฟฟฟ
« ตอบกลับ #1616 เมื่อ: วันที่ 24 เมษายน 2012, 06:33:53 น. »
ยินดีต้อนรับครับ

ออฟไลน์ เคนยา

• ระดับ 5
  • *
  • 8D1C911C ( จาก ศิลปินหน้าวัด อ.ไก่)
คิดถึงจังครับ

karaokeinter

สวัสดีครับเพือนๆพี่ๆน้องๆ  :beer: ร่วมยินดีกับสมาชิกทุกท่านในงานพบปะสังสรรค์

ผมสมาชิกใหม่ขอแนะนำตัวครับ  :thank1:

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่านครับ :D :D :flower: :flower:

yadongsound

รายงานตัว ผมยังอยู่ดีมีแฮงครับน้าเคน

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
สายของพี่นิวัติที่หลงมาในกล่องสายไฟผมครับ

ใครเห็นคู่ของมัน..บอกผมด้วย...หายไป 1 เส้น...มีสายอื่น ๆ อีกหรือเปล่าไม่รู้..ยังมึน ๆ อยู่ เป็นสายทำเองครับ

เจอแล้วคร๊าบ..พี่บัติแอบเอาไปซ่อนไว้ในรถ

:hap3: :hap3: :hap3:

ของใคร..ติดรถผมมาตั้งแต่งานที่หาดพลา
เพิ่งตรวจพบ..มันอยู่ในกระเป๋าหลังเบาะ
สายไมค์สีเทา ยาวประมาณ 3 เมตร 1 เส้น

ต้องสะหลองสัก 1 โหล :cheer: :cheer: :cheer: :cheer: ;D ;D :o^: :o^:

james-giggs

« ตอบกลับ #1622 เมื่อ: วันที่ 28 เมษายน 2012, 06:35:27 น. »
555+

tawa

ผม tawa ( ร.ต.ประดิษ  ฟูแก้ว ) HL 5564571F  ผมได้รับแล้วครับผมขอขอบพระคุณ เสธ. มากครับที่มีความกรุณาต่อเพื่อนพี่น้องชาว

ExTremeทุกท่าน  มีดสวยดีนะครับเหล็กก็มีคุณภาพดีนะครับ ผมนับถือน้ำใจท่านมากครับ ท่านเป็นถึงเทพ ที่อยู่เบื้องบนยังลงมาเล่นกับ

ดินอย่างพวกผมนับว่าสุดยอดล่ะครับก็ท่านคล้ายกับลูฏพี่เก่าผม ท่านชื่อ พ.อ. สุชาติ  คัดสูงเนิน  ( เหล่าราบ นสศ. ) หรือพวกพวกจะเรียกท่านว่า เสธคัด

ครับ

tawa

เจอแล้วคร๊าบ..พี่บัติแอบเอาไปซ่อนไว้ในรถ

:hap3: :hap3: :hap3:

ต้องสะหลองสัก 1 โหล :cheer: :cheer: :cheer: :cheer: ;D ;D :o^: :o^:

สายยนี้ราคาตั้งหลายร้อยเชียวนะครับถ้าหายไปคงเสียดายเป็นแน่

ดูๆ หัวต่อ แจ๊คแคนนอล น่าเป็นของนิวทริกค์นะครับ