ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามเรื่อง การเพิ่มจังหวะ กับ เพิ่มคีย์ ในขณะที่เพลงกำลังเล่น ครับ  (อ่าน 3367 ครั้ง)

ออฟไลน์ pigit

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 1
  • *
  • HL#7D2C954A_HL#78D6BEE0
ขอรบกวนถามพี่ๆๆ เรื่องการเพิ่มจังหวะ กับคีย์ ในขณะที่เพลงกำลังเล่นอยู่นะครับ เพราะเวลาที่เพลงเล่นแล้วหน้าจอขึ้นที่ทีเราจะคีย์เพลงนะครับ แล้วผมจะเพิ่มจังหวะหรือคีย์ จะต้องรอให้หน้าจอหายไปก่อนแล้วจึงจะสามารถเพิ่มจังหวะ กับ คีย์ ได้นะครับ
พี่ๆท่านใดมีวิธีผมรบกวนช่วยบอกผมด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ เด็กชายไพศาล

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • 96E35CF7,6D291875,56292D0D
งง ครับ  ก็เพิ่มได้เลยไม่ใหช่หรอครับ

ออฟไลน์ วี บุญนิยม

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • HL#4C9D39A2 จาก อนันตชัย2009
ขอรบกวนถามพี่ๆๆ เรื่องการเพิ่มจังหวะ กับคีย์ ในขณะที่เพลงกำลังเล่นอยู่นะครับ เพราะเวลาที่เพลงเล่นแล้วหน้าจอขึ้นที่ทีเราจะคีย์เพลงนะครับ แล้วผมจะเพิ่มจังหวะหรือคีย์ จะต้องรอให้หน้าจอหายไปก่อนแล้วจึงจะสามารถเพิ่มจังหวะ กับ คีย์ ได้นะครับ
พี่ๆท่านใดมีวิธีผมรบกวนช่วยบอกผมด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

กด Esc ก่อนครับ.

ออฟไลน์ pigit

• ระดับ 1
  • *
  • HL#7D2C954A_HL#78D6BEE0
ขอบคุณพี่ๆมากครับ ที่ช่วยแนะนำครับ เดี๋ยวผมลองทำตามดูนะครับ ขอบคุณครับ