ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีเพิ่มเพลง แบบ EMZ  (อ่าน 19473 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองนคร (ไทย)

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL4C9D39B0(X-men)
Re: วิธีเพิ่มเพลง แบบ EMZ
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: วันที่ 20 เมษายน 2009, 19:57:28 น. »
ทั้ง Cop... ทั้ง py เลยครับ ก็นำไปวางไว้ที่ Folder ของ Xtrme ตามปรกติครับ ส่วนเพลง EMZ ของ งวดต่างๆ ก็นำไปวางไว้ที่ Folder ของ song /midi/EMK ตามปรกติเช่นกันครับ... ตอนนี้อยู่ที่ Office อยู่เดี๋ยวเย็นนี้ลองพินิจพิจารณาอีกทรีครับ...  ;D   
ลองดูที่ตัวอักษรที่พิมพ์ไปวางไว้ต้วยตรับว่า เว้นวรรค ตัวเล็กตัวใหญ่เหมือนกันหรือไม่ เอาไปวางถูกที่หรือไม่ ดูที่ก๊อบมาดัวยครับว่าใช่ของเราหรือเปล่า

ออฟไลน์ V6_สิรินาวา

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 4
  • *
  • Heavy Lock: 3C0706C5 ... From X-men
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: วันที่ 21 เมษายน 2009, 08:08:19 น. »
ขอบคุณครับผม  :)
ได้แล้วครับ แหะ แหะ...  ;D

เป็นที่ระบบการเปลี่ยนภาษาใน Regional & language option จริงๆครับ
โดยการเปลี่ยนจาก English (United States) ไปเป็น Thai ดังรูปครับ...

zing

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: วันที่ 21 เมษายน 2009, 14:59:17 น. »
ขอบคุณครับผม  :)
ได้แล้วครับ แหะ แหะ...  ;D

เป็นที่ระบบการเปลี่ยนภาษาใน Regional & language option จริงๆครับ
โดยการเปลี่ยนจาก English (United States) ไปเป็น Thai ดังรูปครับ...

เพิ่มเติมอีกนิดนึงครับ   

การเปลี่ยนภาษา  จะอยู่ใน  Control Panel  ที่  Start Menu ครับ

t

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: วันที่ 29 พฤษภาคม 2009, 10:40:09 น. »
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ พี่ตุ้ม

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • พี่ตุ้มคนเดิม 8D1C1118
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: วันที่ 29 พฤษภาคม 2009, 21:41:47 น. »
เพลงเล่นไม่ได้แล้ว ฮาร์ดล๊อคมีกลิ่นไหม้  รออันใหม่จากน้องชายอยู่   :'(