ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่ครับ ซื้อซาวน์การ์ดมาใหม่ เราต้องลงไดร์เวอร์ที่มากับการ์ดด้วยใช่ไหมครับ  (อ่าน 1942 ครั้ง)

katestar

• บุคคลทั่วไป
คือยังมือใหม่มากครับ เราจะใช้ไดร์เวอร์ที่มากับ xp หรือลงจากแผ่นที่มากับซาวน์การ์ดครับ
อยากเล่น soundfont นะครับ รบกวนแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ป๊อก มิวสิคโปร

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • ทำสังคมให้น่าอยู่ เพื่อ ความน่าอยู่ของสังคม
ท่านใช้20ยี่ห้ออะไร และ model อะไรครับ

artmusic

SB.Live 5.1  Model: SB0220  ตัวนี้อัพอะไรได้บ้างครับ เอาAdigy 4 มาอัพไม่ผ่านครับ :'(
ช่วยแนะนำหน่อยคับ  ???

ออฟไลน์ พี่ตุ้ม

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • พี่ตุ้มคนเดิม 8D1C1118
ต้องลงไดร์เวอร์ด้วยครับ จะมีโปรแกรมครีเอทีฟโหลดซาวนด์ฟ้อนท์ได้ครับ ถ้าวินโดว์ลงโปรแกรมให้สมบูรณ์แล้ว ก็ยังต้องลงโปรแกรมในแผ่นไดร์เวอร์ด้วยครับ

katestar

ขอบคุณทุกท่านครับ