ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยากได้ซาว์ดการ์ดครีเอทีฟสำหรับSound fontลองเข้าไปดู 7ตัว ไม่เกิน 2500 บ.  (อ่าน 1761 ครั้ง)

PDD

• บุคคลทั่วไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 6 สิงหาคม 2007, 03:53:45 น. โดย pdd »

wissanukorn

^^ คุณ พี่ดีดี ครับ...ค่าชิพของหละครับ    แพงกว่าค่าของที่จะซื้ออีก แถมศุลกากรอีก
อันที่ว่ามานั้นผมเห็นเพียบพาบ กด ..คิด ๆๆ ... สรุปว่าอันที่ว่าแพงในบ้านเรายังถูกกว่า..เอื๊อก  ;D

PDD

คือว่าผมสามารถเป็นธุระให้ได้ถ้าต้องการ
เห็นว่าเมืองไทยแพงมากและก็หายากด้วย
45 ยูโร+ค่าส่งมาที่ผม 5 ยูโร = 50x45 บ.=2250 บ.
และผมส่งกลับไปเมืองไทยคงไม่น่าเกิน 1000 บ.
ดูๆก็น่าสนนะครับ
มันแถม 1xTerratec SoundSystem DMX mit Canyon3D Chip.
อีกตัว