ผู้เขียน หัวข้อ: ไฟล์ sfpack import เข้า Vsamp ยังไงครับ  (อ่าน 3614 ครั้ง)

ton_digital

• บุคคลทั่วไป
ไฟล์ sfpack import เข้า Vsamp ยังไงครับ
« เมื่อ: วันที่ 13 พฤศจิกายน 2006, 08:57:07 น. »
ไฟล์ sfpack import เข้า Vsamp ยังไงครับ ใช้ Vsamp ไม่เป็น  ได้ไฟล์ .sfpack มา แต่จะใช้ยังไงหล่ะครับ..

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
Re: ไฟล์ sfpack import เข้า Vsamp ยังไงครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 13 พฤศจิกายน 2006, 09:05:37 น. »
ต้องใช้โปรแกรม SFPack คลายออกเป็น sf2 ก่อนครับ
Download ได้ที่
http://www.personalcopy.com/sfpack.htm

ton_digital

Re: ไฟล์ sfpack import เข้า Vsamp ยังไงครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 13 พฤศจิกายน 2006, 10:14:28 น. »
import เข้ามาแล้วเราต้อง ทำไรต่อรึเปล่าครับ หรือว่าใช้ได้เลย ...แต่ผมว่าเสียงมันแปลกๆนะ..ต้องปรับตรงไหนบ้างหล่ะเนี่ย .. (GM THAI MIX 3.0)

tharachdx

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 13 พฤศจิกายน 2006, 12:28:19 น. »
ปรับตรงปุ่มแรก บิดให้เกือบสุด และก็ปุ่มที่อยู่ตรง บิดไปนิดหน่อย และปุ่มสุดท้าย เร่งไปสุดเลยครับ......