วงดนตรี,นักร้อง,แดนเซอร์ที่ใช้ eXtreme Karaoke > พูดคุยทั่วไปเรื่องวงดนตรี,นักร้อง,แดนเซอร์

##บังเอิญไปเจอคนขาย eXtreme ที่งานลานนาซาวด์##

(1/3) > >>

ป.ภูธร:
จารย์ปู่ครับ

ไก่ต๊อก:
หัวเห็ดเจ็ดย่านน้ำ บ่ยั่น   :th2:

นพ สุพรรณ:

--- อ้างจาก: ป.ภูธร ที่ วันที่ 29 สิงหาคม  2015, 23:41:57 น. ---จารย์ปู่ครับ

--- End quote ---

เกะกะเขาปล่าวนั่น

Batman:
ชอบคุณหมอนพ มากครับที่หา Dancer มา
เจ้าภาพชอบมากครับ
เดือนหน้าเจอกันอีก
 :cheer:

หนุ่มเมืองนคร (ไทย):
แฮ่...บูธหันหลังชนกันเลยกับ Sonic Kara...เมื่อวานมีลูกค้าว่าจะเอาเครื่องให้ลงโปรแกรมให้พอดีฝนลงก่อนเช้านี้จะมาป่าวก็ยังไม่รู้เลยหงะ :strom:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version