วงดนตรี,นักร้อง,แดนเซอร์ที่ใช้ eXtreme Karaoke > พูดคุยทั่วไปเรื่องวงดนตรี,นักร้อง,แดนเซอร์

เหมือนเคยเห็น

(1/2) > >>

ไก่ลูกทุ่งไทย:
ไม่ทราบว่าท่านใดโพสไว้ มี เสธ.ทหารอากาศ(ไม่รู้จริงหรือเปล่า) โทรมาหาดนตรีคุยไปคุยมาบอกอยู่ศุลกากรสามารถซืีอไฟได้ราคาถูก ให้โอนตังค์ไปก่อน ผมว่าผมโดนด้วยไหมเนี่ย แต่ยังไม่ได้ตกลงอะไรกันครับ ใครมีประสพการช่วยแจ้งด้วยครับ

จุฑาภรณ์ มิวสิคคอมพ์:
ประมาณนั้น แต่ผมโดนนานแล้ว :fireting2: :fireting2:

ไก่ลูกทุ่งไทย:
รบกวนสอบถามครับ เขาวิธีการอย่างไรบ้างครับ

จุฑาภรณ์ มิวสิคคอมพ์:

--- อ้างจาก: ไก่ลูกทุ่งไทย ที่ วันที่  5 ตุลาคม  2015, 14:30:43 น. ---รบกวนสอบถามครับ เขาวิธีการอย่างไรบ้างครับ

--- End quote ---
โทรมาหาผม จะหาวงดนตรีวงใหญ่ โชคดีที่ไม่ใช่วงใหญ่ ผมก็ไม่โดนให้ซื้อของของเขา
ดีนะตอนนี้นผมไม่มีเบอร์ป๋าแบท กะจะโยนงานให้ 555

แต่ก็มีหลายท่านในบ้านนี้ เขาโทรหาเหมือนกัน แต่สมาชิกบ้านเราส่งข่าวถึงกันหมด

ณัฐวุฒิ:
ใช่ครับเคยมีกระทู้เตือนกันมาก่อนหน้านี้แล้วครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version