วงดนตรี,นักร้อง,แดนเซอร์ที่ใช้ eXtreme Karaoke > พูดคุยทั่วไปเรื่องวงดนตรี,นักร้อง,แดนเซอร์

รำวงย้อนยุค

(1/5) > >>

ศลิษฏ์ วรธงไชย:
เพื่อนๆ ท่านใด ได้จัดทำชุดเพลง รำวงย้อนยุค ไว้บ้างครับ
อยากขอเป็นแนวทาง หรือขออนุญาตคัดลอก playlist เข้าไว้ในโปรแกรม
ขอบคุณมากครับ

Thonjan:
eXtreme Karaoka V.3 ของแท้  ไม่ต้องทำ  playlist   ต่อเพลงได้เลยครับ 

ขวัญ:

--- อ้างจาก: nimitmai ที่ วันที่ 21 กุมภาพันธ์  2013, 05:05:21 น. --- (....)

แจกฟรี PlayLists สำหรับสมาชิก XSF-XMK โดยป๋าแบทแมน วงดนตรีค้างคาวดอทคอม

- PlayLists_XMK_รำวงย้อยยุค_อ๊อด4S         - PlayLists_XMK_เพลงลีลาส            - PlayLists_XMK_เพลงเทศกาลสงกรานต์        - PlayLists_XMKL_รำวงย้อยยุค_อ๊อด4S     
--- End quote ---

angkulmusic:
 :thank1: :thank1: :thank1:

Nop T-ChaiKuL:
ขออนุญาตคุณขวัญ ขอโหลดเก็บไว้นะครับ
 :95: :95: :95: :thank1:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version