วงดนตรี,นักร้อง,แดนเซอร์ที่ใช้ eXtreme Karaoke > พูดคุยทั่วไปเรื่องวงดนตรี,นักร้อง,แดนเซอร์

#ค่ายเพลงเล็กๆ แบบบ้านๆ ฝากติชมหน่อยนะครับ

(1/5) > >>

กุลโรจน์ ภาเรือง:
เพลงบ้านๆแต่ได้ใจ  :thank1:

เพลงคันอ้ายขายงัว  :thank1:

ryujung:
 :thumbup: :flower:

Sumatethep:
เพลงนี้แนวเบาสมอง ตลกๆนิดๆ ดีนะ  อยากรู้ว่าทำแนวอื่นยังไงบ้าง เช่น แนวเศร้าอกหัก แนวหวานๆอ้อนๆคนรัก แนวให้กำลังใจคนผิดหวัง แนวสร้างความรักความภูมิใจในท้องถิ่น หรือในอาชีพของตน หรือแนวอื่นๆ มานำเสนออีกนะครับ
 :95:  :thank1:

กุลโรจน์ ภาเรือง:

--- อ้างจาก: Sumatethep ที่ วันที่ 19 มกราคม  2023, 14:17:31 น. ---เพลงนี้แนวเบาสมอง ตลกๆนิดๆ ดีนะ  อยากรู้ว่าทำแนวอื่นยังไงบ้าง เช่น แนวเศร้าอกหัก แนวหวานๆอ้อนๆคนรัก แนวให้กำลังใจคนผิดหวัง แนวสร้างความรักความภูมิใจในท้องถิ่น หรือในอาชีพของตน หรือแนวอื่นๆ มานำเสนออีกนะครับ
 :95:  :thank1:

--- End quote ---

Sumatethep ขอบคุณมากๆครับ :thank1: ตอนนี้เพลงของค่ายมีแค่ 4 เพลงครับ

พี่เณร:
 :97: :cool: :cool:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version