ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > คู่มือการใช้งานและคำถามที่พบบ่อย ๆ (FAQ)

ครูภูม...คู่มือ eXtreme Karaoke (Update วิธีแยกไลน์ 22/03/2558)

<< < (2/38) > >>

มิตรแท้ทีม:
 :happy: :D ขอบคุณมากครับครู  :D :happy:

ฅนคอน:
ขอขอบคุณแทนสมาชิกใหม่ทุก ๆ ท่านด้วยครับ
ปกติผมจะไรท์ลงแผ่นให้ลูกค้าที่ซื้อ hardlock จากผม
และให้ลูกค้าศึกษาวิธีการใช้ วิธีการตั้งค่าต่าง ๆ จากแผ่นที่ไรท์ไปให้
และจะบอกลูกค้าเสมอว่า ให้ศึกษาอย่างละเอียด จะสามารถใช้งานอย่างมืออาชีพได้เลย

โดดเดี่ยว:
 :thank1:

s.t music:
ขอบคุณมากครับ เพิ่งเริ่มเรียนรู้

เสน่ห์:
ขอบคุณครับครู  :thank1:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version