ผู้เขียน หัวข้อ: **รบกวนสอบถามคำสั่งที่ให้มีลูกส่งหัวห้อง หรือ ท้ายห้องครับ **  (อ่าน 6084 ครั้ง)

ออฟไลน์ E20LUM

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • HL#96E43AE2 ซื้อจาก ท่าน นิมิตใหม่
เรียนถามท่านผู้รู้ครับ

ผมต้องการให้เพลงมีลูกส่งหัวห้อง   แลัว  ให้มีลูกส่งท้ายห้อง ตอนจบ

ไม้ทราบใช้คำสั่งอะไรครับ    ผมหายจนตารายแล้วครับ :thank1:

ออฟไลน์ อมตะนคร

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL#5F64245F From (MP)

Nomosukei

• บุคคลทั่วไป
ฝากด้วยครับผมอยากก็อยากทราบเหมือนกัน

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#5490A920   (x-men)
ฝากด้วยครับผมอยากก็อยากทราบเหมือนกัน

อยากรู้ทำไมไม่เปิดดูที่เขาค้นลิ๊งค์วางไว้ให้ล่ะครับ  จะมาถามต่อทำไม

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#5490A920   (x-men)
  ขอบคุณครับที่ตอบคำถาม  บังเอิญตอนผมตั้งคำถามขึ้นมา ผมไม่เห็นกระทู้นี้ ขึ้นมา ครับ

ผมไม่ทราบว่ากระทู้ผมมันตั้งที่หลังหรือเปล่า **แต่ผมเห็นของท่านอู๊ด โคจร  ตอบคำถามท่านอื่น

ผมเข้าใจแล้วครับ วิธีทำว่า โปรมแกรมมันทำได้ คือ ไปทำลูกส่งที่ต้องการ แล้วนำมาว่างไว้ใน FILe Rhythms

ผมว่าสมาชิกบ้างท่านก็คงต้องการอาจจะทำลูกส่งที่ต้องการให้มันอิสระตามที่ใจต้องการเท่านั้น...ครับ   :thank1:

อ่านดูให้ดี   ผมหมายถึงท่านตรงใหนไม่ทราบครับ