ผู้เขียน หัวข้อ: ออกต้อนรับปีใหม่ eXtreme v3.0.8.39 final 2009 เล่นเมดเล่ย์อัตราส่วนต่างกันได้  (อ่าน 50855 ครั้ง)

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
;D อยากให้ X men ทดสอบฟังก์ชั่นหลักๆ ที่ต้องใช้งานบ่อยๆ ให้ละเอียดก่อนออกครับ
คือไม่ต้องรีบมากก็ได้  อย่างนี้มันไฟนอลไม่จบสิ้นนะครับ..แก้อันหนึ่ง อีกอันหนึ่งก็ไป..

รับทราบครับเดี๋ยว build 40 จะ QC ให้ละเอียดปล่อยก่อนครับ  :) :) :)

maitree919

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ไก่ต๊อก

• คณะก่อการ
  • HL#840A3EF9 (x-men)
ขอบคุณครับ พึ่งมาอิอิอิ

ออฟไลน์ คนบ้านทา

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • HL#3C0706CD (X-MEN)
ขอบคุณครับ ไม่หยุดพักตามปีใหม่เลยนะ วันนี้เริ่มทำงานวันแรก สวัสดึปีใหม่ครับทุกท่าน

ออฟไลน์ อู๊ด โคจร

• *
  • You'll never drunk alone
ขอบคุณครับ ไม่หยุดพักตามปีใหม่เลยนะ วันนี้เริ่มทำงานวันแรก สวัสดึปีใหม่ครับทุกท่าน

แหม เห็นชื่อท่านแล้ว อยากกิน เห็ดถอบ จังเลยครับ  เห็ดถอบบ้านทา ชื่อเสียงกระฉ่อนนักแล สมัยนี้ยังมีอยู่หรือเปล่ามิทราบครับ

ออฟไลน์ วิเชียร

• ระดับ 3
  • *
  • HL#5C92A904
 อัพไปทดสอบตั้งแต่วันเคาน์ดาวน์แล้ว...อิอิ.แก้เขิน..

ออฟไลน์ พ่อใหญ่หิน

• *
  • HL#9C012BFA
เหอ..เหอ.. ;D ช่วงนี้ โหมดอิเลคโทน..บ่มีแนวใหม่ๆให้พ่อใหญ่หินเล่นเลยเน๊าะ..เริ่มเซง.เซง..5555

ptym08

ขอบคุณครับ

frame007

ขอยคุณครับ