ผู้เขียน หัวข้อ: ออกแล้วครับ eXtreme v3.0.0.53 เปลี่ยนขอบกลองเป็นสแนร์ ส่งข้อความต่าง ๆ ออกจอได้  (อ่าน 83332 ครั้ง)

ออฟไลน์ Anupong B.

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL.8CAAD2E9 (x-men) HL.74E85A62
ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมพัฒนาโปรแกรม
และขอขอบคุณครูภูมิ ที่อนุเคราะห์โหลด
ลงแผ่นส่งมาให้ครับ

:thank1:  :thank1:

permpoon

• บุคคลทั่วไป
:devil:
จอบคุณคับทั่น.....ผมมีแล้วตรับ   ซื้อไว้ตั้งแต่  3 กรกฎาคม  2551...คับ......

ออฟไลน์ ผอ.เรณู

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • HL# No 9F63909F และ 4C9739A2 พาสกร พล.

mrbas3

• บุคคลทั่วไป
อยากขอเพิ่มตัวเปลี่ยนสีข้อความ ปรับขนาดข้อความ สำหรับข้อความกระพริบครับ มีกรอบสีเหลี่ยมเวลามีข้อความเลื่อนหรือกระพริบด้วยิ่งดีเลยครับจะได้มองเห็นชัดเจน