ผู้เขียน หัวข้อ: เล่นเพลง VCD คาราโอเกะ ด้วยโปรแกรม eXtreme เลือกเสียงแชนแนล L ได้ไหมครับ  (อ่าน 1555 ครั้ง)

ออฟไลน์ รัฐภูมิ(PK-MUSIC)

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 4
  • *
  • HL#7C12B2A8 ซื้อจากท่าน x-men
เรียนถามท่านผู้รู้ทุกท่าน   ปกติผมใช้eXtreme เล่นแต่มิดี้อย่างเดียว  เวลาแขกขึ้มาร้องเพลงใหม่ๆ   ผมบอกเพลงไม่มี  เขาก็ไปเอา VCD คาราโอเกะที่บ้านมาให้ผมเล่น  ผมไม่รู้ว่าเปิดเล่นในeXtreme ได้  ผมก็เรียกโปรแกรม POWER DVD มาเล่น  รอดตัวไป....  นึกได้ว่าeXtreme  มันเล่นได้   ก็ลองเล่นดู  เล่นได้  แต่ไม่รู้วิธีตัดเสียงร้องออกเอาเฉพาะเสียงคาราโอเกะ แชนแนลซ้าย   ....เขาทำกันอย่างไรครับ ??? ??? ???

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
โน้ตบุ๊ค กด Backspace หรือ * ที่อยู่กับ Num Lock

ถ้าจะให้ดีเลื่อนเมาส์ขึ้นคลิกตรงรูปลำโพงที่อยู่ตรง  Mixer Panel นะครับ

ออฟไลน์ รัฐภูมิ(PK-MUSIC)

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 4
  • *
  • HL#7C12B2A8 ซื้อจากท่าน x-men
ขอบคุณครับ