ผู้เขียน หัวข้อ: การสั่งซื้อ eXtreme  (อ่าน 1863 ครั้ง)

tawat.c

• บุคคลทั่วไป
การสั่งซื้อ eXtreme
« เมื่อ: วันที่ 12 พฤษภาคม 2007, 21:47:49 น. »
ผมได้ N/B ใหม่ต้องการ Xtreme License ดูจากคู่มือการสั่งซื้อพบว่า
2.ทำการ Save License.dat ให้ Click ปุ่ม Save

แต่ปัจจุบันไม่มี License.dat แล้วจะขออย่างไรครับ
....ถ้ามีกระทู้เรื่องนี้แล้วขอโทษด้วยครับ ผมหาไม่เจอ...

mildly

Re: การสั่งซื้อ eXtreme
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 12 พฤษภาคม 2007, 22:48:08 น. »
 :D :D ติดตั้ง Xtreme Karaoke ให้เรียบร้อยก่อนครับ
 :D :D ติดตั้งเสร็จแล้วเข้าโปรแกรม จะมีหน้าของการ Register ให้กดปุ่ม Save ครับ
โปรแกรมจะให้เลือกว่าจะเก็บไว้ไหน แล้วกดปุ่ม Save อีกทีครับ

tawat.c

Re: การสั่งซื้อ eXtreme
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 13 พฤษภาคม 2007, 07:20:09 น. »
ขอบคุณมากครับ
ผมอยากให้แก้ไขที่วิธีการสั่งซื้อครับ