ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรายละเอียดeXtreme Karaoke  (อ่าน 13840 ครั้ง)

tharachdx

• บุคคลทั่วไป
Re: ขอรายละเอียดeXtreme Karaoke
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: วันที่ 24 ธันวาคม 2006, 15:50:32 น. »
ขอถามนำแหน่....ถ้าหากว่าผมจะใช้ _sb 5.1 จำนวน 2 ตัว  ตัวที่หนึ่งให้เล่น
bass + melodic ส่วนตัวที่ 2 เล่นเฉพาะกลองอย่างเดียวได้หรือไม่
แล้วต่อไปนะคับ.....คือผมอยากจะให้ Roland  XP 10 ออกเสียงด้วย
โดยการมิดี้ เพื่อเป็นตัว solo เพลงตอนท่อน solo  ทำยังงั้ยจะได้คับ???
.....และต้องมิดี้กับการ์ดตัวไหน???
                ??? ???
ทำได้ครับ

pssxsx

• บุคคลทั่วไป
Re: ขอรายละเอียดeXtreme Karaoke
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: วันที่ 25 ธันวาคม 2006, 21:52:27 น. »
ถ้าใช้ Xtream karaoke รู้สึกว่าใช้การ์ดเสียงตัวเดียวก็ได้นะ เจ้า Synth A B มันมีเอาไว้ให้เราเลือกใช้อ่ะ
ไม่เกี่ยวกับ medley เลย

Thank you ครับ ทีแรกผมนึกว่าจะใช้ Card สองตัวแล้วเล่นเพลงพร้อมๆกัน