ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนถามท่าน X-men ครับ Window มีปัญหา ลงใหม่แล้วเล่น Extreme ไม่ได้  (อ่าน 1833 ครั้ง)

chchairin

• บุคคลทั่วไป
 Hardisk ผมมี Drive C อย่างเดียว ลงรวมกันหมด  ใช้โปรแกรมWin 2000 วันก่อน Window มีปัญหา แก้โดยใช้วิธีลงทับใหม่ ( ไม่ได้ลบออก) และเปลี่ยน CD rom ใหม่ ส่วนอุปกรณ์อย่างอื่นทุกอย่างไม่ได้เปลี่ยน Com ยี่ห้อ Compaq  Socket 370 ,CPU P.3  866 mb, card จอ ใช้ Gefort 2  32 bit ,Soundcard Creative SB live 5.1, SD Ram  192  m.
  ก่อนลง window ใหม่เล่น Extreme ได้ปรกติ เมื่อลง window ใหม่แล้วเข้าโปรแกรมไม่ได้ จะแฮ้งค์ทุกครั้ง เป็นเพราะอะไร ครับ ขอบคุณครับ