ผู้เขียน หัวข้อ: อยากกกได้เพลง จะหาที่ใหนดีครับ  (อ่าน 2742 ครั้ง)

คณิติ

• บุคคลทั่วไป
อยากกกได้เพลง จะหาที่ใหนดีครับ
« เมื่อ: วันที่ 24 พฤศจิกายน 2006, 14:32:33 น. »
อยากกกได้เพลง  จะหาที่ใหนดีครับ

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
Re: อยากกกได้เพลง จะหาที่ใหนดีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 24 พฤศจิกายน 2006, 15:00:06 น. »
ก็หาที่นี่ล่ะครับ อยากได้เพลงอะไรบอกมา เฉพาะ mp3 นะ

ร้านขายซีดีก็มีเยอะเลยครับท่าน อิอิ... ล้อเล่นน่ะ   :D

วันก่อนผมไปพันทิพย์ก็เห็นเขายังวางขายกันเกลื่อน ตามร้านมือสองเห็นเขาลงให้ลูกค้าเพียบเลย
จากเมื่อก่อนส่วนใหญ่จะลง NCN ตอนนี้เห็นเขามี All In One แผ่นออโตรัน ลงทั้งเพลงทั้งโปรแกรม
ทั้งภาพแบ็คกราว ภาพเคลื่อนไหวก็ยังมีเรียบร้อยเลย ไม่รู้แบ่งเงินให้คนเขียนโปรแกรมกับคนทำมิดี้หรือเปล่า   >:(   ???

ไปอ่านกระทู้นี้หรือยังครับ http://www.karaoke-soft.com/extreme/index.php?option=com_smf&Itemid=3&topic=300.0
หรือเข้าไปท่องเว็บนี้ดูสิ www.bomusic-karaoke.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 24 พฤศจิกายน 2006, 15:02:27 น. โดย หนุ่มนากระแซง »