ผู้เขียน หัวข้อ: จะติดต่อ คุณ XMEN เพื่อขอ Key ลงทะเบียนโปรแกรม ด่วน!!!  (อ่าน 3242 ครั้ง)

nitikan

• บุคคลทั่วไป
จะติดต่อ คุณ XMEN เพื่อขอ Key ลงทะเบียนโปรแกรม ด่วน!!!
« เมื่อ: วันที่ 24 พฤศจิกายน 2006, 22:12:35 น. »
รบก่วนถามหน่อยครับ
คือผมจะติดต่อกับคุณ XMEN เพื่อขอ Key ที่ใช้ลงทะเบียนโปรแกรม
อย่างด่วนที่สุด มีวิธีไหนบ้างครับ
ช่วยทีครับ

ขอบคุณครับ...

king

• บุคคลทั่วไป
Re: จะติดต่อ คุณ XMEN เพื่อขอ Key ลงทะเบียนโปรแกรม ด่วน!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 25 พฤศจิกายน 2006, 01:45:38 น. »
PM ไปเลยครับ ถ้าตอนนี้ไม่ออนไลน์ พรุ่งนี้ก็น่าจะได้ครับ  :D

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
Re: จะติดต่อ คุณ XMEN เพื่อขอ Key ลงทะเบียนโปรแกรม ด่วน!!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 25 พฤศจิกายน 2006, 09:08:42 น. »
โทรศัพท์ไปสิครับ ไม่รู้ว่าเมื่อคืนไปก่อการที่ไหนกันหรือเปล่า เห็นบอกจะไป ถ้าไปคงตื่นบ่ายสามโน่นล่ะ  ;D

ออฟไลน์ TUM_DGO

• ระดับ 3
  • *
พรุ่งนี้โอนเงินจะได้ key ประมาณวันไหนครับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 3 ธันวาคม 2006, 21:22:09 น. »
อยากได้โปรแกรม คาราโอเกะ แต่ไม่รู้ว่าติดต่ออย่างไรครับ พรุ่งนี้จะโอนเงินก่อน.............แล้ว key จะได้.....เลยหรือเปล่าครับ ผมมี sound creative xtigy xtenal  USB ใช้ sound font ไม่ได้ ถ้าใช้โปรแกรม xtreme  karaoke จะสามารถบังคับกลองไม่ได้เปลี่ยนเสียงได้หรือเปล่าครับ และต้องมีโปรแกรมอะไรที่จำเป็นต้องใช้ครับเพื่อให้เสียงออกมาดีครับ ....ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 4 ธันวาคม 2006, 09:04:34 น. »
ได้ Key วันนี้เลยครับ