ผู้เขียน หัวข้อ: EMK VS BMK  (อ่าน 3859 ครั้ง)

Tid.T

• บุคคลทั่วไป
EMK VS BMK
« เมื่อ: วันที่ 11 ธันวาคม 2006, 00:36:24 น. »
ขอถามให้หายข้องใจ...นิดนึ่ง...เพลงรายเดือนของทุกๆเดือน..ระหว่าง
BOMUSIC กับ xtreme จะเป็นเพลงเดียวกันหรือไม่...ใช้รหัสเบอร์
อย่างเดียวกันมั้ย..จำนวนเพลงต่อเดือนเท่ากันหรือไม่
   ผมเข้าใจถูกต้องหรือไม่ว่าเพลงทุกเพลงใน xtreme รายปี 3000 บาท
เอามาจาก BMK แล้วมา convert เป็น EMK

lf4

Re: EMK VS BMK
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 11 ธันวาคม 2006, 01:16:36 น. »
รายชื่อเพลงเหมือนกันครับ รหัสก็คงใช้อันเดียวกัน

แต่รายเดือน bmk 200 ของ mk 350 บาท
(ยังไงผมก็ต้องให้ราคา bmk หลักของผมเอง ราคาถูกกว่าอยู่แล้วครับ)
ของ mk ถ้าจ่ายแบบ 6 เดือน หรือ 1 ปี จะคุ้มกว่าครับ

Tid.T

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 11 ธันวาคม 2006, 12:41:03 น. »
ถ้างั้น....ผมเป็นสมาชิก bomusic อยู่แล้ว ก็จ่ายค่ารายเดือนของ bmk ไป
แล้วเอาเพลงของ bmk มา convert เป็น mk ใน xtreme จะได้มั้ย
ผมก็จะได้ลดค่าเพลงไปเดือนละ 150 บาท
     แต่...เอ....ไม่ดีหร็อก..เห็นใจท่าน xmen อุตส่าอดตาหลับเสียเวลาดริ๊งเบียร์
ไปตั้งหลายขวด.....เอาเป็นซื้อสลับไป-มา เป็นเดือนคี่เดือนคู่ได้บ่  เช่น xtreme
ซื้อเดือนคี่........bmk ซื้อเดือนคู่

lf4

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 11 ธันวาคม 2006, 15:34:45 น. »
bmk มา convert เป็น mk ไม่ได้หรอกครับ
ทั้ง 2 ไฟล์ เข้ารหัสคนละแบบไว้ bmk ใช้รหัสเครื่อง 16 หลัก
ส่วน mk ใช้ license key ที่ท่านๆได้มาจาก xmen เข้ารหัสไว้นะครับ

Tid.T

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 11 ธันวาคม 2006, 18:57:24 น. »
อ้าว..เหรอ  นึกว่าใช้กันได้...นีละ..ที่ผมยังไม่ได้โอนเงินค่าเพลงเดือน 11-12 ให้ท่าน
เพราะยังลังเลอยู่จะเอาแบบไหนดี...
    สรุป..เอาแบบของแพงแล้วกันครับ...เพราะว่าได้ผลประโยชน์ทั้ง 2 อาจารย์