ผู้เขียน หัวข้อ: การติดตั้ง extreme karaoke ต้องลงย้อน b1 2 3หรือไม่  (อ่าน 3266 ครั้ง)

ไข่มุก

• บุคคลทั่วไป
การติดตั้ง extreme karaoke ต้องลงย้อน b1 2 3หรือไม่
« เมื่อ: วันที่ 16 ธันวาคม 2006, 12:59:09 น. »
ถามเพื่อนสมาชิก  ???
   1.การติดตั้ง โปรแกรม xtreme karaoke สำหรับผู้ที่ลงช่วงนี้ เป็น b5 ต้องย้อนลง b1 2 3 4 หรือไม่
   2.อยากได้คำแนะนำการใช้ sountfont สำหรับ xtreme karaoke b5 การเซ็ต midi out 2 ช่อง
      และการเลือก midi
                                                      ขอบคุณมากครับ   องอาจ

ออฟไลน์ กุ้งดีโฟร์ดี(Kungd4d)

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#6C88488C : 7D2D1563 จอมยุทธเอ็กซ์
Re: การติดตั้ง extreme karaoke ต้องลงย้อน b1 2 3หรือไม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 16 ธันวาคม 2006, 19:25:20 น. »
 ;D ;D 1 คิดว่าน่าจะลง build 5 ได้เลยนะครับไม่ต้องลงย้อนหลังครับ หลังจากนั้นก็ค่อยขอไลเซ่นร์ จากท่าน x-men ครับ :o :o
         2 ส่วนการเซ็ต soundfont ก็ให้เลือกใส่ทั้ง 2 ช่องนั่นแหละครับ แนะนำให้ใช้ soundfont คนละตัวกันนะครับให้เอาตัวหลัก
หรือตัวที่เราคิดว่าเสียงดีกว่าเป็นตัวหลักนะครับ
    ส่วนการเลือก midi out ให้เลือก midi 1 ครับ ::)

;Dขอให้มีความสุขกับ Extreme Karaoke ครับ ;D