ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องรหัสผ่านครับ ติดต่อไปอาทิตย์ก่าแล้วยังไม่ได้รับเลยครับ  (อ่าน 4468 ครั้ง)

jingjaina111

• บุคคลทั่วไป
พี่ครับผมยังไม่ได้รับเลยอ่าครับ ไม่ทราบว่าพี่ได้รับเมล์ผมบ้างหรือเปล่าผมส่งไปหลายครั้งมากให้ข้อความส่วนตัว และในอีเมล์ผมก็ส่ง License ไปแล้ว แต่ไม่เห็นได้คำตอบไรกลับมาเลย ยังไงพี่ช่วย ทำให้กระจ่างหน่อยครับ เพราะผมไปลงให้พี่ผม แล้วมันเล่นไม่ได้ผมเซ็งครับ บอกเค้าว่าเล่นได้ๆ แล้วยังไม่ได้ซ้กที เป็นใครๆก็คงเซ็งอ่ะน่ะครับ ยังไงก็ส่งข่าวหาผมด้วยแล้วกัน ขอบคุณครับ ;D

ออฟไลน์ pac

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • HL#xxxxx7486B60Bxxxxx
ง้า..ของผมขอวันนี้ส่งสัยต้องรอหลังปีใหม่หรือเปล่า :-X

ออฟไลน์ กุ้งดีโฟร์ดี(Kungd4d)

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#6C88488C : 7D2D1563 จอมยุทธเอ็กซ์
 ;D ;D อย่าเซ็งไปเลยครับ ผมว่าน่าจะมีอะไรผิดพลาดสักอย่างนะครับ mail อาจจะไปไม่ถึงท่าน x-men ก็ได้นะครับหรือว่าตอนนี้ท่าน
ไม่ว่างมัวแต่ซุ่มพัฒนา Extreme new version อยู่ก็ได้ครับโดยปกติแล้วไม่น่าจะเกิน 3 วันนะครับ ( ผมเคยสั่งมาแล้ว 3 รหัสครับ ) ;D

ออฟไลน์ หนุ่มไพรบึง

• ระดับ 3
  • *
  • HL#740F32AB
เมลอาจจะมีปัญหาครับ เพราะของผมขอบ่าย 3 บ่าย  4 โมงได้รับไลเซ็น ถือว่ารวดเร็วมาก ๆ

ทองแดง

ของผมก็ได้เร็วครับ ยืนยัน  ;D

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
ที่ PM ครับผมส่งไปหลายรอบแล้ว  :)

korn2006k

ผมยืนยันได้รับคำตอบเร็วครับ แต่ที่PM หมายถึงอะไรครับ

ออฟไลน์ จูเนียร์

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • HL#7C06BEF7, 740FB2AF, 4F62EF19(X-MEN)
ผมยืนยันได้รับคำตอบเร็วครับ แต่ที่PM หมายถึงอะไรครับ

PM = Personal Message แปลเป็นไทย ข้อความส่วนตัว
แกล้งไม่รู้หรือเปล่าเอ่ย  ::)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 18 ธันวาคม 2006, 11:28:54 น. โดย C-CEW SERVICE »

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
ต้องเห็นใจท่าน xmen หน่อยนะครับ ตอนนี้ที่บ้านไม่มีสายโทรศัพท์ เล่นเน็ตไม่ค่อยได้นอกจากที่ทำงาน
อีกอย่างเราจะเห็นว่าช่วงวันหยุดเขาจะหายไป นอกจากเข้าเน็ตไม่ได้แล้วเขายังรับจ๊อบสับรางรถไฟอยู่น่ะครับ   ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 18 ธันวาคม 2006, 12:56:07 น. โดย หนุ่มนากระแซง »

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
ต้องเห็นใจท่าน xmen หน่อยนะครับ ตอนนี้ที่บ้านไม่มีสายโทรศัพท์ เล่นเน็ตไม่ค่อยได้นอกจากที่ทำงาน
อีกอย่างเราจะเห็นว่าช่วงวันหยุดเขาจะหายไป นอกจากเข้าเน็ตไม่ได้แล้วเขายังรับจ๊อบสับรางรถไฟอยู่น่ะครับ   ;D

ตานี่ชอบมาปูดข่าวคนอื่นเรื่อยเลย เดี๋ยวตัวเองโดนมั่งจะหนาว ;D ;)