ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบวิธีเช็ค License key ของ eXtreme karaoke แต่ละเครื่อง  (อ่าน 6249 ครั้ง)

tawat.c

• บุคคลทั่วไป
อยากทราบวิธีเช็ค License key ของ eXtreme karaoke แต่ละเครื่อง
« เมื่อ: วันที่ 4 มกราคม 2007, 21:58:57 น. »
เหตุเกิดจาก
1. ผมได้รับ License key จากท่าน Admin แล้วก็ Regist และใช้มาจนทุกวันนี้จำไม่ได้ว่าเก็บไว้ที่ไหน
2. ผมสมัครรับเพลงของท่านคนขายเพลงซึ่งจะต้องใช้ License key ของ Xtreme karaoke
    ผมหา License key ให้ท่านคนขายเพลงไม่ได้...ใครทราบวิธีเช็ค License key ของ Xtreme karaoke แต่ละเครื่องบ้างครับช่วยแนะนำผมบ้าง

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
Re: อยากทราบวิธีเช็ค License key ของ eXtreme karaoke แต่ละเครื่อง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 4 มกราคม 2007, 23:31:03 น. »
เหตุเกิดจาก
1. ผมได้รับ License key จากท่าน Admin แล้วก็ Regist และใช้มาจนทุกวันนี้จำไม่ได้ว่าเก็บไว้ที่ไหน
2. ผมสมัครรับเพลงของท่านคนขายเพลงซึ่งจะต้องใช้ License key ของ Xtreme karaoke
    ผมหา License key ให้ท่านคนขายเพลงไม่ได้...ใครทราบวิธีเช็ค License key ของ Xtreme karaoke แต่ละเครื่องบ้างครับช่วยแนะนำผมบ้าง

ใช้ notepad เปิดไฟล์ License.key ที่ Folder ที่ติดตั้งโปรแกรมไว้ครับ  :)

tawat.c

• บุคคลทั่วไป
Re: อยากทราบวิธีเช็ค License key ของ eXtreme karaoke แต่ละเครื่อง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 5 มกราคม 2007, 06:01:15 น. »
ขอบคุณมากครับ