ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม extreme v3  (อ่าน 1831 ครั้ง)

ไข่มุก

• บุคคลทั่วไป
สอบถาม extreme v3
« เมื่อ: วันที่ 20 พฤศจิกายน 2008, 13:29:48 น. »
จากสมาชิกใหม่ v3  ถึง x-men และเพื่อนสมาชิก
-hardlock สามารถนำไฟล์(midi,emk,โปรแกรม xtreme..ฯ)ลงในhardlockเลยได้หรือไม่ แต่ดูเหมือนจะไม่ได้ต้องทำที่ drive อื่นใช่มั้ยครับ ถ้าผมคิดถูก อยากเสนอใน v ต่อไป ทุกอย่างให้อยู่ใน hardlock ทุกอย่างเลย   อาจจะเปิด forderว่างๆ(emk,ncn)เอาไว้ให้ลงเพลงเองก็ได้
                                                 องอาจ-สมาชิก-extreme...

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
Re: สอบถาม extreme v3
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 20 พฤศจิกายน 2008, 13:39:12 น. »
เรียนท่านเจาของกระทู้

ท่านอาจจะเข้าใจคลาดเคลื่อนกับคำว่าฮาร์ดล็อก

ฮาร์ดล็อกจริง ๆ มันไม่ใช่ตัวเอาไว้เก็บข้อมูลครับ  มันเป็นตัวป้องกันโปรแกรมครับ

ไม่สามารถเก็บข้อมูลขนาดใหญ่ไดครับ  ท่านจึงจำเป็นต้องมีแฟลชไดรว์เพื่อเก็บข้อมูล

โปรแกรมและเพลง  ในกรณีที่ท่านอยากนำโปรแกรมเพื่อการพกพา  และท่านสามารถลงโปรแกรมไว้

หลาย ๆ ที่ได้โดยที่ท่านใช้ฮาร์ดล็อกเพียงตัวเดียวครับ  ที่สำคัญขณะเล่นโปรแกรมท่านต้องมีฮาร์ดลอกเสียบอยู่ครับ

หวังว่าท่านจะเข้าใจนะครับ    ขอบคุณครับ