เครื่องเสียงกลางแจ้ง (Public Address,Pro Audio Sound Reinforcement System)

หัวข้อ

<< < (411/425) > >>

[1] วิธีปรับ Miixให้เสียงออกสเตอริโอ ซ้าย ขวา

[2] ไฟตกครับช่วยที

[3] ใช้อะไรปรับแต่งเสียงไมค์ร้องเพลงดีครับ

[4] หนักแต่เสียงดี

[5] การวางลำโพงให้มีเสียงเบสครอบคลุมพื้นที่

[6] รบกวนขอไฟล์ System exclusive(Sysex) ของ Roland XP-10 ครับ

[7] รบกวนสอบถามปัญหา Power mixer behringer PMH5000

[8] น้องใหม่ครับ ขอคำแนะนำดีจากอาจารย์ด้วยครับ

[9] รบกวนถามนิดหนึ่งครับผมออกงานแล้วผมเสียบอิเล็กโทนเข้า Mixer แล้วมีเสียงวิทยุแทรก

นำร่อง

[0] ขึ้นหนึ่งระดับ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version