เครื่องเสียง / ภาพ > เครื่องเสียงกลางแจ้ง (Public Address,Pro Audio Sound Reinforcement System)

ผู้เคยใช้ A&J Dxdrive 480 ช่วยหน่อยครับไม่คอนเนคครับ

(1/5) > >>

mds 53:
ท่านผู้รู้ช่วยหน่อยครับครอสเรียกใช่ค่าที่บันทึกไว้ไม่ได้ครับไม่รู้ไปกดอะไรเล่นเสียงออกมามันเป็นค่าที่ตั้งมาจากโรงงาน มันไม่โหลดค่าที่เราบันทึกไว้ครับ ใช่โน๊ตบุ๊ค win7 เมื่อก่อนเล่นได้ปกติทั่ง2และ3ทางครับ

อนันตชัย ระยอง:
ติดตั้ง driver ครบไหมครับ
ถ้าจำไม่ผิด มันต้องติดตั้ง 2 ตัว

mds 53:

--- อ้างจาก: อนันตชัย ระยอง ที่ วันที่ 10 ตุลาคม  2019, 14:49:01 น. ---ติดตั้ง driver ครบไหมครับ
ถ้าจำไม่ผิด มันต้องติดตั้ง 2 ตัว

--- End quote ---

น่าจะครบนะครับเพราะ เคยลองต่อปรับเล่นดูสองสามครั้งครับ แล้วถ้าไม่ได้ จะลบค่าติดตั้งdriverใหม่แล้วค่าใน
ตัวครอสต้องตั้งคืนค่าโรงงานไหมครับ :thank1: :thank1:

mds 53:

--- อ้างจาก: อนันตชัย ระยอง ที่ วันที่ 10 ตุลาคม  2019, 14:49:01 น. ---ติดตั้ง driver ครบไหมครับ

--- End quote ---
พอจะมีรูปภาพหน้าจอของเครื่องไหมครับ เสียงออกปกติมันขึ้นอย่างไร หรือกดปุ่มใดบ้างคืนค่าโรงงานครับ :thank1: :thank1:

chatchai123:
ลองปิด แล้วเปิดใหม่ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version