เครื่องเสียง / ภาพ > เครื่องเสียงกลางแจ้ง (Public Address,Pro Audio Sound Reinforcement System)

ขอคำแนะนำเครื่องเสียงกลางแจ้งชุดนี้หน่อยครับ

(1/4) > >>

กุ้งดีโฟร์ดี(Kungd4d):
 ;D วันก่อนนั่งคุยเรื่องเครื่องเสียงกลางแจ้งกับเพื่อนที่ทำงาน เพื่อนเลยลองเขียนแผนผังให้ดูและเขียนราคาคร่าวๆมาให้ดูด้วยครับ
เลยอยากให้เพื่อนสมาชิกช่วยแนะนำหน่อยครับว่าเหมาะสมกับราคาไหมหรือว่าต้องลดเพิ่มยังไง การต่อเข้าลำโพง หรือการเพิ่มอุปกรณ์
ทำจำเป็นเข้าไป กะว่าจะเอามาใช้กับ Extreme Karaoke แบบแยกไลน์จาก Soundfont ครับ. ;D ;D
        ;Dขอบคุณครับ ;D

Nineyod:
ผมว่าถ้าใช้ ไลน์อเรย์ แล้วไม่ต้องใช้ชุดกลางแหลมแล้วล่ะ

อู๊ด โคจร:
ดูจากผังแล้ว พอแล้วครับดีเกินแล้ว

จะเอาไว้เล่นให้ปลาโลมาฟัง กลางอ่าวเหรอ ท่านกุ้งจ๋า

กุ้งดีโฟร์ดี(Kungd4d):

--- อ้างจาก: อู๊ด โคจร ที่ วันที่ 21 มีนาคม  2008, 20:30:56 น. ---ดูจากผังแล้ว พอแล้วครับดีเกินแล้ว

จะเอาไว้เล่นให้ปลาโลมาฟัง กลางอ่าวเหรอ ท่านกุ้งจ๋า

--- End quote ---
   ;D เอาไว้เลี้ยงต่อรับท่านพี่อู๊ด กับเหล่าเพื่อนสมาชิกครับ ;D ;D เอ่อพี่ยอดหากเราเอาชุดกลางแหลมออกมันจะเสียรสชาดไหมครับ ;D ;D

นิงนอง:
ผมว่าถ้าเล่นดนตรีกลางแจ้งผมว่าแค่นี้ก็ทำชุดใหญ่ได้  แว้ววววววว!!!!!!!!!!

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version