เครื่องเสียง / ภาพ > เครื่องเสียงกลางแจ้ง (Public Address,Pro Audio Sound Reinforcement System)

จะทำอย่างไรเมื่อ Power mix กำลังน้อยเจอ เครื่องดนตรีเป็นวง

<< < (4/4)

fa_zone:
ทำถูกแล้วครับผม อิๆ...

อย่าเอาไม้ซีกไปงัดไม้ซุงครับผม ไม่คุ้มกัน ;D

AdมึนOne:
แก้ไขปัญหาเฉพาะหน้าได้ดีเลยครับ เพราะประสบการณ์แท้ๆ สุดยอดครับ

hs3pou:
ยอมรับเลยนะครับ ว่าเจอปัญหาแบบนี้มาหลายงาน

และก็ได้เอา ประสบการณ์ที่พี่น้องบ้านนี้ และเพื่อนบ้านไปเป็นแนวทางในการแก้ไข

ประสบการณ์ ทุกท่านที่ให้มาล้วนมีประโยชน์ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version